Tin Giáo Hội Hoàn Vũ

Unauthorized

This server could not verify that you the credentials required.

browser doesn't understand how to supply are authorized to access the document credentials (e.g., bad password), or your requested. Either you supplied the wrong 401 Unauthorized
Tin Giáo Hội Hoàn Vũ
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 Video Giáo Hội Năm Châu: 10/03 – 16/03/2015 Wednesday, 18 March 2015 13308
2 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 05/03 – 11/03/2015 Saturday, 14 March 2015 10642
3 Video Giáo Hội Năm Châu: 03/03 – 09/03/2015 Wednesday, 11 March 2015 5947
4 Đức Thánh Cha phê bình những thái độ giả hình Wednesday, 11 March 2015 14948
5 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 26/02 – 04/03/2015 Friday, 06 March 2015 9207
6 Video Giáo Hội Năm Châu: 24/02 – 02/03/2015 Wednesday, 04 March 2015 11017
7 Thế Giới Nhìn Từ Vatican 19/02 – 25/02/2015: Thảm cảnh chiến tranh tại Ukraine Monday, 02 March 2015 1687
8 Video Giáo Hội Năm Châu: 17/02 – 23/02/2015 Wednesday, 25 February 2015 1983
9 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 12/02 – 18/02/2015: Công Nghị Tấn Phong HY Friday, 20 February 2015 2551
10 Video Giáo Hội Năm Châu: 10/02 – 16/02/2015 Thursday, 19 February 2015 2224
11 Công nghị phong 20 Hồng Y và xác định lễ phong 4 hiển thánh Saturday, 14 February 2015 1557
12 Video Thế Giới Nhìn Từ Vatican 06/02 – 12/02/2015 Saturday, 14 February 2015 2117
13 Lập trường của Tòa Thánh trước cuộc leo thang bạo lực tại Ucraina Thursday, 12 February 2015 1549
14 Video Tin Giáo Hội Năm Châu: 03/02 – 09/02/2015 Wednesday, 11 February 2015 3073
15 Sứ điệp Đức Thánh Cha nhân Ngày Thế giới các bệnh nhân lần thứ 23: 11-2-2015 Tuesday, 10 February 2015 3183
16 Tin Vatican ngày 07-02-2015 Sunday, 08 February 2015 1787
17 Đức Thánh Cha tái kêu gọi ngưng chiến tại Ucraina Thursday, 05 February 2015 1687
18 Đức Thánh Cha đọc kinh Truyền Tin và loan báo thăm Sarajevo Sunday, 01 February 2015 1950
19 Thay đổi nghi thức trao dây Pallium cho các vị Tổng Giám Mục chính tòa Thursday, 29 January 2015 1571
20 Guơng mặt và sự hiện diện của người cha trong gia đình rất quan trọng Wednesday, 28 January 2015 1502
 
<< Start < Prev 1 2 Next > End >>
Page 1 of 2